ANUANI YA BARUA PEPE
MASWALI YA MARA KWA MARA
Light
Semi-dark
Dark
Heading Small
Heading Normal
Heading Large
English
Swahili
Search
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Uchukuzi
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Utawala
Muundo
Menejimenti
Idara
Vitengo
Kituo cha Habari
Habari na Matukio
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Maktaba ya Picha Mwendo
Maktaba ya Picha Mnato
Gazeti Mtandao
Machapisho
Bajeti
Sheria
Kanuni
Sera
Ripoti
Fomu
Miradi
Miradi inayoendelea
Miradi iliyokamilika
Huduma Mtandao
Huduma ya Ofisi Mtandao
Ofisi ya Malalamiko
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Mwanzo
Habari
Habari
13 Oct, 2026
TANZANIA KUWA MWENYEJI WA MKUTANO WA 10 WA MAWAZIRI WA UCHUKUZI WA MOESNA
Tanzania inatarajiwa kuwa mwenyeji wa Mkutano Mkuu wa Kumi wa Baraza la Mawaziri la Kanda ya Mashariki, Kusini na Kaskaz...
08 Oct, 2026
USALAMA WA WANANCHI NI KIPAUMBELE, SGR IENDELEE KUTOA HUDUMA MVUA AU JUA" WAZIRI MBARAWA
Waziri wa Uchukuzi, Prof. Makame Mbarawa, ameitaka Shirika la Reli Tanzania (TRC) kuongeza maandalizi ya kukabiliana na...
05 Oct, 2026
WANAFUNZI 23 WA TANZANIA WATIKISA MISRI KWA NIDHAMU, WAZIRI MBARAWA AFARIJIKA
Waziri wa Uchukuzi, Prof. Makame Mbarawa, amesema amefarijika na kujivunia heshima kubwa inayoletwa na wanafunzi 23 wa K...
05 Oct, 2026
TRC NA WCF WASAINI MAKUBALIANO KUONGEZA THAMANI YA SGR
Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi (WCF) na Shirika la Reli Tanzania (TRC) wamesaini Hati ya Makubaliano ya Ushirikiano kwa...
01 Oct, 2026
SEKTA BINAFSI YAHIMIZWA KUWEKEZA USAFIRI WA ANGA
Naibu Waziri wa Uchukuzi, Mhe. David Kihenzile, amehimiza Sekta Binafsi kuongeza uwekezaji katika usafiri wa anga ili ku...
01 Oct, 2026
WIZARA YA UCHUKUZI YAENDELEA NA MAANDALIZI YA KIKAO CHA 19 CHA TATHMINI YA UTENDAJI WA SEKTA YA UCHUKUZI
Wizara ya Uchukuzi imeendelea na maandalizi ya Kikao cha 19 cha Tathmini ya Utendaji wa Sekta ya Uchukuzi (Joint Transpo...
01 Oct, 2026
HANGAR YA NIT KUIMARISHA MAFUNZO YA ANGA
Naibu Waziri wa Uchukuzi, Mhe. David Kihenzile, amekagua maendeleo ya ujenzi wa jengo la kutunzia na kukarabati ndege (H...
28 Sep, 2026
SERIKALI YAIPA KIPAUMBELE SEKTA YA USAFIRI MAJINI :KIHENZILE
Waziri wa Uchukuzi, Mhe. David Kihenzile, amesema Serikali itaendelea kuwekeza katika sekta ya usafiri majini ili kuonge...
22 Sep, 2026
TANZANIA YAZIDI KUJENGA HADHI YAKE KIMATAIFA KATIKA SEKTA YA UCHUKUZI, YAPEWA UENYEKITI MWENZA JUKWAA LA MAWAZIRI BEIJING
Tanzania imepewa nafasi ya Uwenyekiti Mwenza wa Jukwaa la Mawaziri wa Sekta ya Uchukuzi linalofanyika jijini Beijing, Ch...
22 Sep, 2026
NAIBU WAZIRI AMWAKILISHA WAZIRI MKUTANO WA ACOSCM
Naibu Waziri wa Uchukuzi, David Kihenzile, amemwakilisha Waziri wa Uchukuzi, Prof. Makame Mbarawa kwa kufungua Mkutano w...
20 Sep, 2026
KIHENZILE: UWANJA WA NDEGE TANGA KUFUNGUA FURSA ZA UWEKEZAJI
Naibu Waziri wa Uchukuzi, David Kihenzile, amesema kukamilika kwa mradi wa ujenzi na ukarabati wa Uwanja wa Ndege wa Tan...
20 Sep, 2026
Naibu Waziri wa Uchukuzi atembelea Chuo cha Reli cha KORAIL Korea Kusini
Naibu Waziri wa Uchukuzi, Mheshimiwa David Kihenzile, ametembelea Chuo cha Reli cha KORAIL nchini Korea Kusini kwa lengo...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
›