ANUANI YA BARUA PEPE
MASWALI YA MARA KWA MARA
Light
Semi-dark
Dark
Heading Small
Heading Normal
Heading Large
English
Swahili
Search
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Uchukuzi
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Utawala
Muundo
Menejimenti
Idara
Vitengo
Kituo cha Habari
Habari na Matukio
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Maktaba ya Picha Mwendo
Maktaba ya Picha Mnato
Gazeti Mtandao
Machapisho
Bajeti
Sheria
Kanuni
Sera
Ripoti
Fomu
Miradi
Miradi inayoendelea
Miradi iliyokamilika
Huduma Mtandao
Huduma ya Ofisi Mtandao
Ofisi ya Malalamiko
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Mwanzo
Matangazo
Matangazo
Hakuna Taarifa kwa sasa
Habari Mpya
13 Oct, 2026
TANZANIA KUWA MWENYEJI WA MKUTANO WA 10 WA MAWAZIRI WA UCHUKUZI WA MOESNA
08 Oct, 2026
USALAMA WA WANANCHI NI KIPAUMBELE, SGR IENDELEE KUTOA HUDUMA MVUA AU JUA" WAZIRI MBARAWA